RSS
people

ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานการตรวจสุขภาพภาวะโภชนาการนั  (อ่าน 5743 ครั้ง)

prdatacen

• Administrator
  • Full Member
รายงานการตรวจสุขภาพภาวะโภชนาการนั
« เมื่อ: ตุลาคม 05, 2012, 03:29:36 PM »
ลองโหลดไปใช้ดูครับ ผิดพลาดยังไงแจ้งด้วย จะได้ปรับปรุงต่อไป
เงือนไขในการทำคือ จะดึงภาวะโภชนาการที่บันทึกในบัญชี 5 ในช่วงเวลาที่กำหนด มาแสดง พร้อมรายชื่อของนักเรียนที่เข้ารับการตรวจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2012, 10:36:00 PM โดย smhos »

TThealth

• Newbie
  • *
Re: รายงานการตรวจสุขภาพภาวะโภชนาการน
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2012, 11:42:28 AM »
ดาวน์โหลดไฟล์ได้ค่ะ แต่นำเข้ารายงานในhosxppcuไม่ได้ มองไม่เห็นไฟล์ ไม่ทราบว่าเป็นไฟล์รายงาน.cds หรือเปล่าค่ะ

รบกวนอธิบายวิธีการนำเข้ารายงานเพื่อนำไปใช้ด้วยค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

sp223_naka

• Newbie
  • *
Re: รายงานการตรวจสุขภาพภาวะโภชนาการน
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2012, 01:45:35 PM »
เราก็ดาวน์โหลดไฟล์ได้ค่ะ เพราะอยากลองทดสอบดูแต่ปรากฎว่านำเข้ารายงานในhosxppcuไม่ได้ มองไม่เห็นไฟล์ สรุปว่าไม่ใช่ไฟล์.cdsค่ะ

prdatacen

• Administrator
  • Full Member
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2012, 10:43:15 PM »
ขอโทษด้วยครับ มือใหม่หัด upload ชื่อ file คงยาวเกิน แก้ไขโดย เข้าไป rename เติม ".cds " ต่อหลัง file ที่โหลดไป